I-MOBILE CLUB
Club Of I-Mobile

เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)

ค้นหา  รายชื่อสมาชิก  ช่วยเหลือ  กลุ่มผู้ใช้
10 Days Exchange Warranty

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    I-MOBILE CLUB -> -> I-MOBILE 611 (followship of the mobile)
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
kaee13
อธิการบดี
อธิการบดี

เข้าร่วม: 09 Aug 2007

ตอบ: 757

ตอบตอบเมื่อ: Mon Aug 20, 2007 10:52 am    เรื่อง: 10 Days Exchange Warranty If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

ปัจจุบัน ไอ-โมบาย มีศูนย์บริการลูกค้าอยู่ทั่วประเทศเพื่อให้ท่านได้รับความสะดวกสบายที่สุดในการเลือกรับบริการ โดยแบ่งออกเป็น 3 ประเภท ได้แก่

ศูนย์บริการ ไอ-โมบาย (i-mobile Service Center) ให้บริการด้านการขาย และซ่อมโทรศัพท์มือถือแบบครบวงจร โดยมีจุดเด่น คือ มุมบริการซ่อมเครื่องที่ลูกค้ามองเห็นได้ แบบ “See Through” ซึ่งมีช่างซ่อมประจำศูนย์เพื่อดูแลงานซ่อมเครื่อง การอัพเกรดซอฟต์แวร์ และการเคลมอุปกรณ์เสริม
ศูนย์บริการแต่งตั้ง (Authorized Service Center) คือ ศูนย์บริการที่ได้รับการแต่งตั้งจาก ไอ-โมบาย เพื่อให้บริการด้านการขาย และซ่อมโทรศัพท์มือถือแบบครบวงจร โดยลูกค้าสามารถมั่นใจในคุณภาพการบริการได้เช่นเดียวกับศูนย์บริการของ ไอ-โมบาย
จุดรับเครื่องซ่อม (Drop-off Point) จุดรับเครื่องซ่อมเพื่อส่งต่อให้ศูนย์บริการของ ไอ-โมบาย เพื่อทำการซ่อมเครื่องต่อไป

หากท่านต้องการข้อมูลเพิ่มเติมหรือสอบถามข้อมูลเกี่ยวกับการให้บริการ
ท่านสามารถติดต่อ Call Center โทรศัพท์ 0-2975-5555

แก้ไขล่าสุดโดย kaee13 เมื่อ Thu Aug 23, 2007 10:12 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
48232771027
คณะบดี
คณะบดี

ตอบ: 113

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 21, 2007 12:27 pm    เรื่อง: If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

ยี่ห้ออื่นบ่ ยี่ห้ออื่นมีบ่ ??
ไอโมบายของเฮา เยี่ยมขนาด

:wink:

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
chalee1983
อนุบาล
อนุบาล

เข้าร่วม: 05 Dec 2007

ตอบ: 19

ตอบตอบเมื่อ: Sun Dec 09, 2007 11:28 pm    เรื่อง: If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

ชอบไอโมบายค่ะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
sivanut
ชั้นเด็กเล็ก

เข้าร่วม: 22 Nov 2007

ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 11, 2008 6:21 pm    เรื่อง: If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

ชอบเหมือนกันคับ พี่คับพอจะรู้รหัสตั้งค่าจากโรงงาน,รีเซ้ต,setengineerของไอโมบาย520ไหมคับขอหน่อยคับพี่ ขอหน่อยคับคุณkaee13 ขอบคุณล่วงหน้าคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
wuttichai2

เข้าร่วม: 10 Nov 2007

ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 08, 2008 3:11 pm    เรื่อง: If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

กล้อง611ของผมมันขึ้นโมดูลไม่พร้อมจะแก้ยังไงครับช่วยที
kaee13
อธิการบดี
อธิการบดี

ตอบ: 757

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 08, 2008 8:20 pm    เรื่อง: If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

เข้าไปดูในกระทู้นี้นะครับ เพราะ รู้สึกว่าจะเจอปัญหาเดียวกัน
http://imobile611.informe.com/forum/u-ui-uo-a-uo-u-u-u-u-ua-uo-n-u-u-u-uu-u-uo-u-u-dt1002.html

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
oatmanza

เข้าร่วม: 01 Sep 2008

ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 21, 2008 11:55 am    เรื่อง: ช่วยด้วย If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

คือเครื่อง611ของผมใส่การ์ดที่แถมมากับเครื่องอะครับแต่ตอนนี้พอเสียบusbแล้วเลือกพื้นที่จัดเก็บมันบอกว่าไม่มีการ์ดความจำกดในเครื่องก็ไม่ขึ้นการ์ดความจำทำไงดีครับ
oat_pk_za@hotmail.com
083-819-2692รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
ขอบคุนครับ
tong55
รองอธิการบดี

เข้าร่วม: 10 Aug 2007

ตอบ: 449

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 21, 2008 4:15 pm    เรื่อง: If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

ลองเปลี่ยนการ์ดูครับ
ถ้าเอาการ์ดใหม่มาแล้วขึ้นก็แสดงว่าของเก่ามีปัญหา
หรืออาจจะลองถอดการ์ดแล้วเอายางลบดินสอลบบริเวณที่เป็นขั้วทองแดงเบาๆ
แล้วบัดเศษอย่าให้มีเหลืออยู่แล้วใส่เข้าไปใหม่
ถ้าขั้วมันไม่สะอาดก็อาจจะไม่เจอก็ได้ครับ
แต่ถ้าแนะนำจริงๆ หาการ์ดรีดเดอร์ซักตัวจะดีกว่าครับ

oatmanza

เข้าร่วม: 01 Sep 2008

ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 21, 2008 8:15 pm    เรื่อง: If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

ลองแล้วครับพอดีมีการ์ดที่บ้านเหลืออยู่แต่มัน512mbเองเสียบแล้วขึ้นครับ
แต่อันที่มีปัญหามัน1gbอ่าเสียดาย
ก่อนหน้ามีปัญหาอะครับผมถอดเสียบusbแล้วเลือกพื้นที่จัดเก็บบ่อยมากไม่รู้เกี่ยวกันรึ่ป่าวนะครับ
เด่วจะลองเสียบกับรีดเด้อครับ
ขอบคุณมากครับ
Saralee

เข้าร่วม: 10 Apr 2008

ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 19, 2009 7:08 pm    เรื่อง: If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

เครื่องไม่ได้รับประกัน10วันหรอค่ะ

คือใช้มาประมาณ5เดือนแล้ว แต่หน้ากาก(ของแท้)สีชมพูมันหลุดออกมาเป็นแผ่นๆ
เห็นแล้วใจสลาย - -* เค้าจะเปลี่ยนให้ไม๊ค่ะ
tong55

เข้าร่วม: 10 Aug 2007

ตอบ: 449

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 24, 2009 2:29 pm    เรื่อง: If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

^
^
^
ใช้มา 5 เดือนคงต้องไปซื้อหน้ากากที่ 0 น่ะครับ
คิดว่าราคาไม่น่าแพง

rinchaisena

เข้าร่วม: 25 May 2010

ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 25, 2010 10:59 am    เรื่อง: ขอร้อง If a post contains some illegal issues you may abuse on it - just click Abuse and fill the form ตอบโดยอ้างข้อความ

dicdictionary ของผมใช้ไม่ได้ครับ มันมีข้อความว่า TTS init failed,still enter
ของผมใช้รุ่น 516 ช่วยที่นะครับ ผมจำเป็นต้องใช้ dictionary
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    I-MOBILE CLUB -> -> I-MOBILE 611 (followship of the mobile) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

phpBB "skin" by DewChugr

© 2007 Informe.com. Get Your Own Free Portal.